‘ಲಾಕ್​​ಡೌನ್​ ಮಾಡಲ್ಲ ಎಂದು ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಸರ್ಕಾರ ಹೇಳಿದೆ’ – ಶಾಸಕ ಎ.ಎನ್​ ಹ್ಯಾರಿಸ್​

ಬೆಂಗಳೂರು: ಲಾಕ್​ಡೌನ್ ಮಾಡಲ್ಲ ಎಂದು ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಸರ್ಕಾರ ಹೇಳಿದೆ ಎಂದು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ ಶಾಸಕ ಎ.ಎನ್​. ಹ್ಯಾರಿಸ್​ ಅವರು ಶುಕ್ರವಾರ ಹೇಳಿದರು.

ಸಿಎಂ ಕರೆದಿದ್ದ ಸರ್ವಪಕ್ಷ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಂಡು ಬಳಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಜೊತೆ ಮಾತನಾಡಿದ ಅವರು, ಕಮ್ಯುನಿಟಿ ಸ್ಪ್ರೆಡ್ ಶುರುವಾಗಿದ್ದು, ನಾವು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಪ್ರಾಣ ಕಾಪಾಡಬೇಕಿದೆ. ಲಾಕ್​ಡೌನ್ ಮಾಡಲ್ಲ, ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ ಆಗುತ್ತೆ ಅಂದ್ರೆ ಆಗಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಇನ್ನು ಮಳೆ ಬಂದ ಮೇಲೆ ಕೊಡೆ ಹಿಡಿಯೋ ಕೆಲಸ ಸರ್ಕಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಲಾಕ್​ಡೌನ್ ಮಾಡಲ್ಲ, ಬೆಡ್ ಜಾಸ್ತಿ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ ಅಂತಾರೆ. ಬೆಡ್ ಜಾಸ್ತಿ ಮಾಡ್ತಾರೆ ಅಂದರೆ ಕೊರೊನಾ ಜಾಸ್ತಿ ಆಗುತ್ತೆ ಅಂತ ತಾನೇ. ಸಲಹೆ ತಗೊಂಡ್ರು. ಆದರೆ, ಏನ್ ಮಾಡ್ತಾರೋ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದರು.

ಸದ್ಯ ಸಭೆ ಕರೆದಿದ್ದಕ್ಕೆ ನಾವು ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳುತ್ತೇವೆ ಸಿಎಂಗೆ ಆದರೆ ಸಭೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಆಗಿಲ್ಲ ಅಂತಾರೆ. ಇದು ನನಗ್ಯಾಕೋ ಸರಿ ಅನಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ. ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ನಾನು ಲಾಕ್​ಡೌನ್ ಮಾಡಿ ಎಂದಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ಶಾಸಕ ಹ್ಯಾರಿಸ್​ ಅವರು ಸಭೆಯ ಬಳಿಕ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ.

Recommended For You

About the Author: user

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *