ವಿರಾಟ್​ ಹೊಸ ಫೋಟೋ ಗೆ ಮಾರುಹೋದ ಫ್ಯಾನ್ಸ್​.!

ನವದೆಹಲಿ: ಎದುರಾಳಿ ಯಾರೇ ಆಗಲಿ, ಪಿಚ್​ ಯಾವುದೇ ಆಗಲಿ. ರನ್ ಗಳಿಸೋದು. ತಂಡವನ್ನ ಗೆಲುವಿನ ದಡ ಸೇರಿಸುವುದು ವಿರಾಟ್​ ಕೊಹ್ಲಿಯ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್​ ಶೈಲಿಯಾಗಿದೆ. ಇವರ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವು ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿಯೇ ಇದೆ ಎಂದು ಬಿಸಿಸಿಐ ಅಧಿಕೃತವಾದ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ವಿರಾಟ್​ ಪೊಟೋವನ್ನ ಪೊಸ್ಟ್​ ಮಾಡಿದೆ.

ನಿನ್ನೆ ನಡೆದ ಬಿಸಿಸಿಐ ವಾರ್ಷಿಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪ್ರದಾನ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಭಾರತದ ಮಾಜಿ ಓಪನರ್​ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್​​ಮನ್​ ಕೃಷ್ಣಮಾಚಾರಿ ಶ್ರೀಕಾಂತ್ ಅವರ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿದ್ದಾಗ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ವಿಭಿನ್ನ ಸ್ಮೈಲ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕ್ಯಾಮರಾಕ್ಕೆ ಪೋಸ್ ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಕಣ್ಣುಗುಡ್ಡೆಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಂಡಿರುವ ಪೊಟೊವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್​ ಮಾಡಿ, ಈ ಪೊಟೋಗೆ ‘ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಹೊಳಪು ಎಂದು ಶಿರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿದೆ.

ಬರುವ ಮಂಗಳವಾರದಿಂದ ಆರಂಭವಾಗಲಿರುವ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ವಿರುದ್ಧದ ಏಕದಿನ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆಡಲಿರುವ ಭಾರತ ನಾಯಕನ ಮೇಲೆ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಹರಿಸಿದ್ದರಿಂದ ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅನೇಕ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

 

View this post on Instagram

 

Shine like the Skip! 🌟🌟 Hey There 👋🏻👋🏻 #NAMAN

A post shared by Team India (@indiancricketteam) on

Recommended For You

About the Author: user

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *